พี่ๆคับ คือว่าผมชอบพวกคานาร์ดอะคับ ที่ใส่ตรงคิ้วกับด้านล่างอะคับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ob Hombre Gederoso, 19 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ คือว่าผมชอบพวกคานาร์ดอะคับ ที่ใส่ตรงคิ้วกับด้านล่างอะคับ จะต้องใส่กันชนแบบไหนดีอะคับ ถึงจะเข้ากัน

1. Tassanai Nox EK

Tassanai Nox EK Guest

0
    0
    0
    กันชนเดิม ใส่ลิ้น มูเก้นครับ แล้วติดคาร์นาร์ด

2. ใส่ 96 ก็หล่อ 99 ก็งามครับ

3. พอมีภาพตัวอย่างมั้ยอะคับ หาในกูเกิ้ลเจออยู่คันนึงอะคับ สีส้มแจ่มๆ แบบนั้นเลยคับที่ต้องการ

4. รบกวนอีกเรื่องคับ พี่ๆ คือว่า การที่จะเปลี่ยน กลไกการเข้าเกียร์แบบ H เป็น I นี้มันดีมั้ยอะคับ แบบว่าใช้เกียร์เดิม ที่ผมไปอ่านๆมาตามเนตราคาสูงมาก หลายหมื่น ถ้าแลกกับการขับอย่างเมามัน กับผลระยะยาว ค่าซ่อมบำรุง มันหนักมั้ยคับ

รอผู้รู้มาตอบนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้