กว่าจะได้ภายในแบบนี้เล่นเอาเหนื่อยแต่ชอบมากมายครับ d^_^b

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย โก้ ซิสเต้ม, 20 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กว่าจะได้ภายในแบบนี้เล่นเอาเหนื่อยแต่ชอบมากมายครับ d^_^b

1. แล้วก็บ้าด้วยครัชท่านผู้ชม 555

2. ราคาโดยประมานนะครับ นวม EK9 - 6000 กรอบแอร์ EK9 - 8.000 ไมล์ EK9 - 6.500 พวงมาลัย EK9 - 7.000 คอพวงมาลัยดำมีไฟ - 7.000 2 Din Pioneer - 11.000 พรมชิ้น EK9 Lev - 8.000 พรมพื้น EK9 - 4.500 แผงประตู EK9 - 5.500 เบาะหน้า Sr4 Wild Cat Blue พร้อมราง EK9 - 38.000 เบาะหลังหุ้มใหม่ - 3.500 ประมาณนี้ครับเก็บเล็กเก็บน้อยไปเรื่อยรวมๆก็น่าจะได้แสนนึงครับ

3. เบาะคู่นี้มันสวยจริงๆๆน่ะ

4. ยอมเคี้ยวลิ้นเพื่อได้มันมาอย่างไม่โปร่งใสครับ 555555

5. Gant Chongkolnee

Gant Chongkolnee Guest

0
    0
    0
    ขี้อวดว่ะ..

6. มันยังมาตอกย้ำอีกน่ะ

7. เอาติ่งหลังป่าว

8. เอาฝาน้ำมัน MUGEN ป่าว

9. ขี้อวดว่ะ !!

10. อยากได้ไอ้นี่ 55555

11. เออ..ช่ายยยย

12. Pakhin Monyai

Pakhin Monyai Guest

0
    0
    0
  13. ใจมันรักครับผมยังไม่มีครอบครัวเลยไม่มีคนด่าจะมีก็ตา Honda Avenue นี่แหละครับผมจะแต่งแต่ละทีแกก็บ่นเป็นหมีกินผึ้ง เห้อออออ

14. Pakhin Monyai

Pakhin Monyai Guest

0
    0
    0
    ธรรมดาผู้ใหญ่แก่เป็นห่วง55555

15. ตกลงว่าชมผมช่ายป่าว..ก๊าบบบ

16. Sohc Coupe เรื่อยๆครับผมไม่ต้องรีบผมกว่าจะได้ดังรูปก็ไม่ต่ำกว่า 8 ปีครับ 555555

17. รถพี่คูเป้ใช่ป่ะครับ

18. ใช่ครับผม

19. Gant Chongkolnee

0
    0
    0
    เก่งแต่โพสอวดโพสโชว์..เอาติ่งมาขายกรูเลย

20. กูแต่งรถกูมันคือความสุขของกู กูไม่ได้ไปโพสต์บนหัวพ่อใคร Facebook กูสามารถโพสต์อะไรก็ได้มันอยู่ที่เจตนาของคนมากกว่าครับว่าจิตใจสะอาดหรือสกปรกคำตอบอยู่ในตัวของมันเองครับ ผมโพสต์จุดประสงค์ของผมอยากให้เพื่อนๆที่แต่ง EK หันมารักรถตัวเองแต่งโน้นเติมนี่จะได้มีแนวทางในการแต่งไม่ใช่มั่วไปมั่วมาก็หมดตังค์เยอะเปล่าๆ ที่กูโพสต์กูก็อยากฟังความเห็นคนอื่นบ้างว่าสิ่งที่กูแต่งไปมันเป็นไงบ้าง คำชมคือความภูมิใจที่ตัวเองมี คำติคือการแก้ไขเพื่อปรับปรุงในนี้ก็พี่ๆเพื่อนๆน้องๆกันทั้งนั้นมันจะเป็นควยอะไรนักหนาครับผมถามหน่อย

21. Gant Chongkolnee

0
    0
    0
    โพสอวด โพสโชว์ แต่ไม่ได้โพสบนหัวพ่อใคร..ชอบว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้