ทำข้างปะตู HONDA CIVIC 6.5 + แหลม

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย LOON, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LOON

LOON New Member Member

65
    0
    0
    LOVE MACHINE SOUNDเอามาให้ดูอะว่ามันเสร็จออกมาจะสวนเหมือนคนออื่นทำมั้ย (ร้านเราเล็กคงไปเปลียบเทียบพวกมีฝีมือไม่ได้แน่เลย) ชมๆๆๆๆกัน:teeth:

2. LOON

65
    0
    0
    ยังไม่เสร็จดีคราวหน้าเอามาให้ชมกันใหม่ ขอคอบคุณครับ

3. โอห์ม

โอห์ม New Member Member

10
    0
    0
    เปิดร้านอยู่แถวไหนครับ

4. LOON

65
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนโอห์ม เรา รูนน่ะ เราเปิดร้านแถวสวนสยามคราบ เป็นร้านเล็กๆตอนนี้ทำคนเดียว ว่างมาคุยกันได้ แต่ก่อนทำอยู่ในซอยหมู่บ้าน มาลองฝีมือตัวเองดูนะแต่แย่เงียบดีจริงๆ กะว่าจะย้ายไปหาที่เช่าถูกล่ะมีไรให้รับไช้บอกได้ราคาพิเศษไปเลย แค่นี้ก่อน ยินดีที่ได้รู้จักคราบ เบอร์โทรติดต่อ 081-494-7793

5. สวัสดีครับ ผมอยากจะได้รายละเอียดของการทำแผงข้างมากกว่านี้หน่อยจะได้ไหมครับ
    พอดีกะว่าจะลองทำดูนะครับ ยังไงถ้ามีรูปก็ช่วยโพส์ให้ดูเยอะๆหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากนะครับ

6. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    งานสวยครับ....แต่ผมว่าขึ้นโครงแล้วโป๊เอาน่าจะง่ายกว่านะครับ

7. LOON

65
    0
    0
    กลับมาล่ะไม่ว่างเลยขอโทดทีคราบ

ผมก็อยากไห้เป็นแบบนั้นในการขึ้นสีโป้วแต่งานมันคนล่ะแบบกันน่ะคราบ อันนี้ขึ้นรูปแบบสวมทับของเก่าได้โดยไม่เสียข้างปะตูเลย ขอบคึณคราบที่ไห้ความคิดเห็น ขอบคุณ รูนน่ะคราบ ยินดีคราบ

8. LOON

65
    0
    0
    nologo

9. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    loon

10. โอห์ม

โอห์ม New Member Member

10
    0
    0
    มีของหรือเปล่าสนใจครับ

11. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    ของที่ว่าคือข้างปะตูหรือป่าว หรือ ว่า อย่างอื่น ถ้าข้างปะตูไม่มีของต้องทำใหม่จ้า ไม่ได้เก็บแบบไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้