อาการเซนเซอร์แคร่งเสียเป็นไงครับ แจ้งโค๊ดอะไร รถผมสตาร์ทไม่ติดครับ แรกๆติดๆดับๆ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Inilah Aku, 28 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    อาการเซนเซอร์แคร่งเสียเป็นไงครับ แจ้งโค๊ดอะไร รถผมสตาร์ทไม่ติดครับ แรกๆติดๆดับๆ แล้วก็ไม่คิดอีกเลย สตาร์ทจนแบตหมดก็ไม่มาอีกเลย กูรูนีออนช่วยด้วยครับ

2. ขอถามด้วยคนนะครับ ของผมก็มีอาการขับนานหน่อยดับ แต่ยังสตาร์ทติดครับ พอขับต่อจะมีอาการรอบวูบตกเวลาเหยียบคันเร่ง เหมือนเร่งไม่ไป แบบนี้จะเป็นที่เซนเซอร์ตัวนี้รึเปล่าครับ

3. ผมชอบรอบตกตอนเข้าโค้งอะคับ

4. Inilah Aku

0
    0
    0
    สรุปเป็นที่ตัวนี้จริงๆ

5. Inilah Aku

0
    0
    0
    พอเปลี่ยนแล้วกลับมาปกติ เหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้