ถามเป็นแนวทางหน่อยครับ ในกลุ่มนีออน มีพี่ๆท่านใดลงเครื่อง 3sge...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย PapaHarris Mint Ar-bulee, 3 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามเป็นแนวทางหน่อยครับ ในกลุ่มนีออน มีพี่ๆท่านใดลงเครื่อง 3sge ไอดีกลมของโตโยต้าบ้างมั้ยครับ อยากทราบว่าลงได้รึเปล่าครับ :)

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ลงได้ครับ แต่จบยากหน่อย เอาแบบจบง่ายๆ หาตระกูล A ดีกว่าครับ....

2. พอดีผมมีเครื่อง3sกับอุปกรณ์ครบๆ รอยกลงอยู่น่ะครับพี่ ที่ว่าจบยากนี่ตรงไหนบ้างหรอครับ

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เครื่อง 3sมันวางเอียง ถ้าจะวางให้ได้ศูนย์อาจต้องมีทุบ มีตัด ตัวเครื่องมันใหญ่ ถ้าเป็นตระกูล A ตัวเครื่องเล็กกว่าวางง่ายกว่าเยอะครับ....

4. ชัดเลยครับ เข้าใจละ :)

5. Nac Thecrow

Nac Thecrow Guest

0
    0
    0
    ผมวาง 3s

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้