ยางขอบกระจกหน้าตัวบน

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย wat1416, 14 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    เคยไปซื้อมาแล้วครับที่ร้านสหสินวรจักร ของใหม่แกะกล่องวิ่งเข้าถนนวรจักร ธนาคารกรุงศรีฯ อยู่ขวามือตรงไปเลื่อยร้านอยู่ด้านซ้ายมือ ราคาประมาณ 800 บาท ( เบอณโทรลองโทร. 1133 ผมทำหายไปแล้วครับ )

2. ตุลา

ตุลา New Member Member

1
    0
    0
    โทษนะครับ ผมไปสั่งยางทั้งขอบกระจก ขอบประตู ทั้งศูนย์ทั้งวรจักร เดือน
    ผ่านไป ก็เรียกไปรับเงินมัดจำคืน ร้านสหสินที่ว่า ก็หาไม่พบ ใครพอทราบช่วยบอกอย่างชัดเจนนะครับขอบคุณครับ ช่วยหน่อยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้