เครื่อง 3S-FE Twin coil หน้าตาเป็นอย่างไร ?

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย rexking99, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rexking99

rexking99 New Member Member

5
    0
    0
    เครื่อง 3S-FE Twin coil หน้าตาเป็นอย่างไร มีเพื่อนสมาชิกท่านใดเปลี่ยนเครื่องเป็นตัวนี้บ้าง
    อยากรู้อัตราบริโภคน้ำมันและสมรรถนะเป็นอย่างไรบ้างครับ :):):)

2. rexking99

rexking99 New Member Member

5
    0
    0
    รู้สึกวังเวงครับ ไม่เห็นมีคนตอบเลย
    ต้องขอโทษด้วย ถ้าตั้งหัวข้อไม่เป็นเรื่อง
    ช่วยกรุณาลบกระทู้ด้วยครับ จะได้ไม่รกบอร์ด

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ของผมน่าจะใช่เครื่องตัวนี้นะครับ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ สังเกตุตรงที่มันไม่มีจานจ่ายอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้