##ขอถามหน่อยครับเรื่อง astina pop up ว่า เครื่องเป็นไงบ้างครับบ###

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย CrayLosT, 11 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CrayLosT

CrayLosT New Member Member

2
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับเรื่อง astina pop up ว่า เครื่องของมันเป็นไงบ้างครับ คือผมกำลังจะหา astina pop up มาใช้งาน คือขับไป มหาลัย แถวสาทรน่ะครับ ได้ยินเค้าบอกว่า มันกินน้ำมันเยอะมากๆ มากกว่า แอสคอส ตาเพรช เยอะเลยเหรอครับ แล้ว เรื่องด้วยทั่วไป เป้นไงมั้งครับ เกี่ยวกับเจ้า astina เนี้ย อย่าง ทราบ ข้อมูล เยอะๆ จะได้ตัดสินใจถูกน่ะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

2. [ORiON]

[ORiON] New Member Member

35
    0
    0
  3. wat323

wat323 New Member Member

36
    1
    0
    นำมันอยู่ที่9-10โล
    เครื่อง140แรงม้า(ถ้าสมบรูณ)
    ขับมันมากๆๆแต่จะลากรอบสูง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้