อยากทราบเรื่อง เรือนไมล์ ของ DC5 คับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย bookie~RE, 11 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookie~RE

bookie~RE New Member Member

3
    0
    0
    คือว่า อยากได้ เรือนไมล์ของ DC5 มาใส่ Jazz อ่ะครับ ไม่ทราบว่า ราคาเท่าไหร่และต้องดัดแปลง
    อะไรหรือเปล่าคับ

ขอบคุณพี่ๆ ล่วงหน้าคับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ราคาตัวไมล์อะไม่แพง แต่มันต้องคว้านคอนโซลเลยอะ ก็คือถ้าทำคอนโซลเสียแน่ๆ

แต่ถ้าอยากได้บอกนะครับ ราคาน่าจะประมาณ 7 พัน

3. bookie~RE

3
    0
    0
    book

ขอบคุณคับพี่ ถ้าผมตัดสินใจได้แล้วจะโทรไปหานะคับ

แต่ว่า เรื่องที่ว่าคอนโซล ต้องเสีย มันต้องเสียตรงไหนบ้างอ่ะคับ
    ขอรายละเอียดหน่อยคับ
    :sad: :sad: :sad:

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เสียตรงฝั่งคนขับอะครับ เค้าต้องคว้านตรงที่ใส่ ไมล์ใหม่เพราะมันใส่ไม่ได้ ตัวไมล์ DC5 จะใหญ่กว่าเยอะ ก็ถ้าคว้านก็เสียทั้งหมดอะครับเพราะคอนโซลมันชิ้นเดียวกันหมด ถ้าใจถึงก็ทำเพราะมีคนทำไม่กี่คนเอง :D :D :D :D :D :D :D

5. bookie~RE

3
    0
    0
    ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้