มีเรื่องจะปรึกษาอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pongsoft, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    ผมอยากจะปรึกษาป๋าๆๆหน่อยอ่ะคับผมไปแอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งอ่ะคับแล้วผมยังไม่กล้าบอกที่ชอบเขาอ่ะคับแล้วทำไงดีอ่ะคับถึงจะกล้าบอกเขาอ่ะคับขอปรึกษาท่านที่มีประสบการณ์ทุกท่านนะคับจากสมาชิกใหม่นะคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เรื่องจีบหญิงป๋าสิ้นลายแล้ว ถ้าเรื่องบรรดาภรรยาพอไหว
    จะซ่อนเงินยังไง หีนเที่ยวยังไง แบบนี้พอได้
    ถ้าเรื่องจีบหญิงต้องคนนี้คนเดี่ยวเลย.....นายโอม ฮาๆๆๆๆ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ถูกต้องแหละคร้าบบบบ ต้องโอมคนเดียว อิอิ เพราะยังลื่นเป็นปลาไหลอยู่ 555+

4. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ของผมปัจจุบัน นี่ก็มาจาก ด้านได้ อายอด มาอ่ะคับ หุหุ

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เด๋วเอาตู้จอดเทียบแล้ว.................ฉุดเลย

6. mayuct

941
    4
    0
    สัน ออกแนวหื่นอีกแหละ 555+

7. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่ง ท่องไว้

8. pongsoft

29
    0
    0
    ความคิดของสันดีนะคับถ้าว่างลองไปทำดูด้วยกันไหมอ่ะคับแล้วเอาสันขึ้นหน้าก่อนนะคับ (ล้อเล่นนะคับ)

9. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ผมว่าน่ะครับ

คุยไปเรื่อยๆก่อนครับ

ดูว่าเค้ามีใจปล่าวววว ถ้าอยู่ๆดีไปบอกกกก ถ้าเค้าเกิดไม่ได้ชอบเรา แค่คุยเป็นเพื่อนเฉยๆๆ

เค้าอาจไม่กล้าคุยต่อครับ

ค่อยๆแย้บ ค่อยๆฮุก พอซุด ก็อุ้มเข้าไปสัก หนึ่งดอก จบ

(อันนี้เอามาจากป๋าไหน NAI TOT ป๋าเค้าเล่าให้ผมฟังอ่ะครับ ประสบการณ์จริง
    ของป๋าไหน เมื่อไม่นานมานี้ครับ ถามท่านได้ ท่านเป็น เสือ เก่า โดนออกหมายจับหลายท้องที่ อิอิ )

ไม่รู้จริงๆครับ เรื่องนี้ ผมไม่เคยอ่ะครับ
    ผมยังเด็กอยู่ครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องจีบสาวครับ บอกตรงๆ

10. mayuct

941
    4
    0
    ไม่จีบ แต่ฉุดเลยใช่ป่ะ อิอิ

11. san leo

760
    2
    0
    เสือทั้งนั้นใน club นี้ (แต่ผมไม่เกี่ยว)

12. pongsoft

29
    0
    0
    แสดงว่าในนี้ไว้ใจใครไม่ได้เลยอ่ะคับเพราะเป็นเสือกันทั้งนั้นเลยอ่ะดิคับแต่เราต้องเคารพป๋าไหนด้วยใช่ไหมอ่ะคับป๋าผมขอคาระวะป๋านะคับ

13. nai_tot

471
    5
    0
    ขอบคุณครับเบียร์ แต่ต้องนี้ป๋าลายหลุดหมดแล้วครับ
    มันเริ่มหลุดเมื่อ 12 ปีที่แล้วหลังจากแต่งงาน

แต่คนที่ลายยังไม่ยอมหลุดนี่ต้องนายโอม หรือ นะโม (คนเดียวกัน) นี่หละ
    มิตติ้งครั้งที่แล้วผมแอบถามคนที่อุ้มเด็กมา ฮาๆๆๆๆๆ ความรับไม่มีในโลก

14. pongsoft

29
    0
    0
    ผมเชื่อแล้วอ่ะคับเพราะเห้นรูปมิตติ้งอ่ะคับไม่รู้ลูกใครอ่ะคับแต่น่ารักนะเด็กนะคับลูกนายโอมหรือเปล่าอ่ะคับ

15. นะโม

142
    0
    0

ป๋าคุยอะไรกันกับภรรยาผมครับ เนี่ย

ไม่อยู่แปป เดียว มีความลับกันสองคนกับแฟนผมแล้วหรอ

โอ้ยยยย เรื่องผมมันเยอะอ่ะครับ แต่มันเป็นในอดีตทั้งนั้นแหละครับ

วีรกรรม เยอะครับ เพื่อนๆผมและแฟนผมจะรู้ครับ

อิอิ มีไรบอกกันมั่งสิครับป๋า

16. nai_tot

471
    5
    0
    ม่ายบอกหลอกไว้มิตตี้งครั้งหน้าชวนไปอีกนะ
    ยกเว้นของป๋าไม่เอาไปด้วยเด็ดขาดเดี๋ยวความลับแตก
    แล้วหัวจะแตกตามมา

17. pongsoft

29
    0
    0
    แสดงว่าป๋าเป็นขนาดว่ากลัวหัวแตกเลยหรอคับหรือว่าป๋าต้องเคารพไว้เป้นที่พึ่งทางใจหรือเปล่าอ่ะคับแล้วนายโอมต้องเอาเป็นที่พึ่งทางใจเหมือนป๋าหรือเปล่าอ่ะคับ

18. nai_tot

471
    5
    0
    นายเบียร์ ป๋าจะบอกอะไรให้ ฮาๆๆๆ

คนกล้วเมียได้ดีทุกคน

ฮาๆๆๆๆๆๆๆ:cry: :cry:

19. mayuct

941
    4
    0
    ถูกต้องแหละคร้าบบบ คนกลัวเมียได้ดีทุกคน อิอิ เห็นด้วยอย่างแรง 555+

20. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เกียร์มัว ทั้งน้าน อิอิอิ

21. นะโม

142
    0
    0
    สำหรับผมกลัวเมียมั้งครับ

แต่ไม่ค่อยกลัวคนอื่นอ่ะครับ

22. san leo

760
    2
    0
    คุยเรื่องไรกันเนี้ย....ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย....อิอิ

23. pongsoft

29
    0
    0
    เขากำลังคุยเรื่องการกลัวเมียหรือไม่กลัวกันนะคับถ้าคนยังไม่มีก็จะเป็นคนสบายๆๆอ่ะคับไม่ต้องคิดอะไรมากอ่ะคับผมไม่เหมือนทุกคนเพราะผมยังไม่มีอ่ะเลยไม่กลัวๆ555+++

24. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    อย่าไปกลัว รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง หุหุ
    ปล..แต่ผมก็กลัวนะ ทำไรไปเหมือนทุบหม้อข้าวตัวเอง 55++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้