เดือนนี้มิ้ตติ้งที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย aun_motec, 1 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เดือนนี้มิ้ตติ้งที่ไหนครับ:D

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    นายเมย์รายงานด่วน มีคนอยากรู้หลายคนแล้ว
    แจ้งสถานที่และวันเวลาด้วย ขอบคุณครับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ยังม่ะยู้เหมือนกานคับ เพราะก่ะลังเครียดคับ สงสัยต้องยกเฟืองท้ายอีกลูกแล้ว เซ็งจิงๆเฮ้อ

4. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    ถ้ามีช่วยบอกด้วยนะคับแล้วเมื่อไรพี่แชมจะบอกสะทีนะว่าจะไปที่ไหนอ่ะคับ

5. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ยังไม่รู้เหมือนกันอ่ะ ถ้านายเมย์ยังไม่ลงตัวก็คงใต้ทางด่วน

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    หรือ คลอง5

7. mayuct

941
    4
    0
    ของผมก็คงเป็นกลางๆเดือนอ่ะคับ เอาไว้มานอกรอบก็ได้ ส่วนมิ้ตติ้งแชมป์ก็สรุบไปเลยก็ได้คับว่าไงก็ว่างั้น เพราะช่วงนี้ผมก่ะลังเซ็งๆไอ่แก่ที่บ้านอยู่ 2เดือนมานี้ซ่อมหมดไปหลายแล้วคับ ก่ะลังคุยก่ะลูกแม่ยายอยู่ว่าจะเอาไปขายแล้วไปออก super wagon ดีไหมอ่า

8. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    นัดเร็วๆน่ะ....รออยู่

9. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    มารอดูเหมือนกัน จะได้เคลียร์เวลากับ 8660 เค้านะ

10. mayuct

941
    4
    0
    แชมป์สรุปเลย

11. san leo

760
    2
    0
    สรุปแล้วโพสบอกด้วยน่ะ....ตอนนี้ผมไม่มีโทรศัพท์ใช้ ถ้ายังไงโพสบอกเวลาสถานที่ด้วยแล้วตามไป

12. pongsoft

29
    0
    0
    แล้วมีใครไปมิตติ้งนอกรอบบ้างอ่ะคับใต้ทางด่วนดีไหมอ่ะคับไปหาสาวๆๆดูกันด้วยอ่ะคับพี่จะมีฟลุคติดมาสักคนสองคนอ่ะคับ

13. nai_tot

471
    5
    0
    ใต้ด่วนไหนครับ มันมีหลายด่วน
    แล้วเมย์ ที่เบื่อไอ้แก่หรืออี..... อะ ฮิๆล้อเล่นนะ

14. pongsoft

29
    0
    0
    ใต้ด่วนรามอินทรา อาจณรงค์ อ่ะคับสะดวกดีอ่ะคับ ไปมาได้หลายทางอ่ะคับป๋าว่าดีไหมอ่ะคับหรือต้องถามนายเมย์อ่ะคับ

15. nai_tot

471
    5
    0
    ลองดูเสียงส่วนใหญ่ก่อนก็ได้

16. mayuct

941
    4
    0
    ว่าไงก็ว่ากันคับ เดือนนี้ผมจนเจงๆไอ่แก่ล่อซ่ะหลายเลย เหอๆๆๆ

17. jackie101

346
    0
    0
    อยากไปคลอง 5

18. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    อยากไปคลองหลอดอ่ะ

โอ้ๆๆๆๆๆๆ ลืมไปไม่เกี่ยว

19. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ไปสนามพีระ กันไหม 25-26 สิงหานี้ งาน(PFRC สนาม2) แต่ไกลไปหน่อย..

20. nai_tot

471
    5
    0
    น้าเอกทำรถไปแข่งด้วยหรือเปล่าครับ

21. pongsoft

29
    0
    0
    สรุปหรือยังอ่ะคับว่าจะไปไหนกันดีอ่ะคับผมว่าไปกินหมูกะทะกันดีไหมอ่ะคับเจอกันสนุกด้วยอิ่มท้องด้วยอ่ะคับมิตติ้งครั้งนี้ต้องปลอดภรรยาหรือเปล่าอ่ะคับ

22. nai_tot

471
    5
    0
    รอเธอมานานแสนนานนนนนนน

23. mayuct

941
    4
    0
    จัดปายยยยยยย

24. jackie101

346
    0
    0
    ให้ไวเลยครับ รออยู่ๆ

25. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    วันไหนครับที่ไหน

26. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ทำไปคับป๋า..KE-20เครื่องKในรู้อ่ะ(แข่งสนามแรก) สนามนี้ไปแต่ไม่แข่ง(ไปสังเกตุการณื)..อิอิ

27. nai_tot

471
    5
    0
    โอ้โห น้าสุดยอดชั่วโมงนี้เอาเครื่อง K ทำไปสู้เครื่องหัวฉีด
    แต่ผมยังเชื่อว่าสู้ได้เพราะเคยเห็น DX กระเทยของวรพจน์
    เมื่อก่อนยังสู้ 4 A-GE ได้เลย ห่วงก็ช่วงล่างนะแหละ

28. san leo

760
    2
    0

อบากไปดูด้วยอ่ะ....

29. pongsoft

29
    0
    0
    แล้วจะไปกินร้านไหนกันดีหรอคับแล้วจะไปเมื่อไรอ่ะคับช่วยกันโหวตด้วยนะคับจะได้รู้อ่ะคับแล้วแชมว่ายังไงอ่ะคับจะเอาที่ไหนหรือว่าไงช่วยบอกด้วยนะคับให้ป๋าเป็นคนรองรับนะคับวันที่เท่าไหรคับบอกด้วยนะคับจากนายเบียร์นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้