วัดรอบดับสนิทแก้ไขยังไงคับร้านไดนาโมได้ไหมคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suphapat Tanompeuch, 10 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    วัดรอบดับสนิทแก้ไขยังไงคับร้านไดนาโมได้ไหมคับ

1. ลองค้นวิธีแก้ไขใน Net ดูคับ มี Post ไว้หลายคนนะคับ วัดรอบเพี้ยน

2. มีของเก่าญี่ปุ่นนะคับ สนใจอินบ๊อกได้เลยคับ

3. ดิฟฟี่ก้ไม่ติดดิฟฟี่เอาสันยานจากกลังจอไมค์คับ

4. ถอดออกมาเอาไปร้านซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าไล่บัดกรีใหม่ทุกจุดครับผมทำแล้วหายครับแต่ของผมยังไม่ถึงกับดับครับ

5. คับเดียวลองดูคับ

6. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    เคยเอา TFR ไปซ่อมวัดรอบแถวบ้าน 200฿ ครับ ที่อื่นไม่ทราบจ้า

7. ซ่อมเถอะครับ เพราะใส่ของญี่ปุ่นไปไม่นานก็จะเป็นอาการเหมือนเดิม B14 เป็นทุกคันครับ แม้่จะเปลี่ยนใส่ไมล์ยุ่นแล้วก็ตาม ค่าซ่อมไม่เกิน 500...อีกอย่างใส่ไมล์ยุ่นแล้ว ไม่มีนาฬิกาให้มองเวลาด้วย เพราะรถรุ่นนี้ที่ั่ญี่ปุ่น นาฬิกามันจะโชว์ตรง front วิทยุแทนครับ . . อีกอาการคือไฟหน้าจอแอร์ชอบขาดด้วย ต้องแกะมาหาเปลี่ยน ใส่หลอดบ้านตามบ้านหม้อ ไม่นานก็ขาดอีก -*-

คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้