ประกาศใครพบเห็นบุคลผู้นี้บ้าง

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย pop vr4, 31 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ผู้ใดพบเห็นช่วยบอกด้วยว่าพี่น้องSTBคิดถึงไม่รู้

หายหน้าหายตาไปไหนไม่เข้าปั้มและWEB ก็ไม่เข้าอีกด้วย
    LOL LOL LOL

2. ไม่ได้ไปไหนคับพี่ ยังอยู่ไม่ได้ไปไหนอ่ะ
    แค่ช่วงนี้งานยุ่งอ่ะคับเลย อยากพักผ่อน
    ดีใจจังเลยพี่ๆคิดถึง อิอิ เดี๋ยวเจอกันคับเสาร์นี้ ไม่ได้เข้านานแล้ว
    คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ

3. pop vr4

989
    19
    18
    หายไปเลยพี่ๆทุกคนยังคิดถึงนะน้อง :wave:

ว่างๆเข้ามากินเบียร์กันที่บ้านพี่ยุทธ(ทุกเสาร์เลย)อิ อิ:tea:

4. รับทราบ
    จัดๆๆๆๆๆๆ

5. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    คิดถึงด้วย

6. pop vr4

989
    19
    18
    กะว่าเป็นรายต่อไปเลยนะตาป้อ ที่จะประกาศตามหาอ่ะ:D :D :D

7. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    โทรหาก็ไม่ค่อยรับเลยนะเอ็ม

8. โทดทีอ่ะเอ๊กซ์
    ช่วงเวลางาน บางทีมันยุ่งอยู่อ่ะ
    เอาไว้เจอกันเลยดีกว่านะ
    คิดถึงทุกคนครับ
    คืนนี้เจอกันครับ

9. pop vr4

989
    19
    18
    :rolleyes: ม่ายเหงมาเลยอ่ะ :p :p :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้