ขอคำปรึกษาครับ nissan sunny vip neo 1.8 มีข้อดีข้อด้อยอย่างไรบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Satit Noydans Leeds Utd, 21 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำปรึกษาครับ nissan sunny vip neo 1.8 มีข้อดีข้อด้อยอย่างไรบ้างครับ กำลังสนใจตัวนี้อยู่ รบกวนพี่ๆในกลุ่มให้คำปรึกษาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

1. อ๊อฟจะออกใหม่หรอ

2. ใช้ดีครับ ไม่จุกจิก

3. สนใจอยู่เหมือนกันรถมันใหญ่ดี

4. หล่อครับ

5. Rong Vvl

Rong Vvl Guest

0
    0
    0
    ใช้ตัว1.8 2004 Vip อยู่โดยครับ ข้อดีแข็งแรงมากกก นานแล้วก้ยังดูไม่เก่า ไม่จุกจิก อะไหล่เพียบ ดูแลง่าย ปี 2004 ขึ้นไป จะเปลี่ยนกาวทาหลังคาใหม่แล้วแก้เรื่องหลังคาเป็นสนิม ข้อเสีย รถหนัก1.2 ตัน และเกียร์ออกแบบมาให้ขับแบบนุ่มๆเลยออกตัวไม่พุ่ง เลยทำให้ต้องขยี้คันแร่งมากขึ้นเลยกินน้ำมันมากขึ้น Leg room แคบไปหน่อย ไฟหน้า รุ่น 01-03 เป็นโคมแก้วทนไม่เหลือง 04-06 เป็นพลาสติกเหลืองง่าย ต้องขัดเคลือบบ่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้