เปลี่ยนได้ไหมครับลูกยางช่วงล่างด้านหลังถ้ามีขายจะซื้อมาเปลี่ยนเองครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawatchai Na, 23 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนได้ไหมครับลูกยางช่วงล่างด้านหลังถ้ามีขายจะซื้อมาเปลี่ยนเองครับ

2. ได้ผมก็เปลี่ยน

3. ยากนิดหน่อย

4. เพราะมันใหญ่มาก

5. Thawatchai Na

0
    0
    0
    ถ้ามีอะไหล่ขายก็ไม่มีปัญหาครับเพราะเดี๋ยวให้พี่ชายผมเค้าเป็นช่างซ่อมรถเปลี่ยนให้ครับ

6. มีคับ..บูสมีทุกตัว

7. Thawatchai Na

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. Thawatchai Na

0
    0
    0
    ขอขอบคุณเพื่อนทุกคนครับที่กรุณาช่วยมาตอบ ชุมชมนี้ทุกคำถามมีคำตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้