ขอถาม น้าๆ บังเอิญ ผม ประมูล " Brembo Evo หน้า 320 มิล หลัง 300 มิล " ผมอยากใส่กับล้อ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aek E Aek, 21 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aek E Aek

Aek E Aek Guest

0
    0
    0
    ขอถาม น้าๆ บังเอิญ ผม ประมูล " Brembo Evo หน้า 320 มิล หลัง 300 มิล " ผมอยากใส่กับล้อ 16 ไม่ทราบว่าจะใส่ได้ไหม

ใส่ได้ แต่ต้องลองดูเรื่องสเปคล้อ และระยะออฟเซทอีกทีครับ มันสามารถแก้ได้ตั้งแต่การทำฮับจานเบรคจนถึงใส่อแดปเตอร์ล้อ ลองหาร้านที่เชี่ยวชาญการแลงเบรคลองวัดระยะดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้