ใครใส่เบาะหลัง dc2 บ้างครับ ขอชมรูปหน่อย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โอริโอ้ รสนม, 23 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครใส่เบาะหลัง dc2 บ้างครับ ขอชมรูปหน่อย

1. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    เบาะหลัง DC2 ใส่กลับ Si ไม่ได้ครับ DC2 ส่วนเบาะ 50/50 ส่วนคูเป้ 40/60 ส่วนใหญ่จะเลาะเอาผ้ามาหุ่มใส่เบาะตัวเดิมครับ

2. ตัวจริง Kung Beam Beam

มันใส่ไม่ได้หรอครับ ผมก็เข้าใจผิดมาตั้งนาน เง้อ งี้จะหุ้มเบาะสีอะไรดีครับ ไม่ค่อยชอบหนังเทาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้