ได้ของเล่นมาใหม่ครับ กล่อง 91 มันอยู่ตรงไหนยังไม่รู้เลย เด๋ววันอาทิตย์จะลองต่อดู...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โอริโอ้ รสนม, 25 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้ของเล่นมาใหม่ครับ กล่อง 91 มันอยู่ตรงไหนยังไม่รู้เลย เด๋ววันอาทิตย์จะลองต่อดู ดูวิธีต่อมาจากกูเกิล ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไรเลย

1. มันคือกล่องอะไรอ่าคับ

91j ครับ ใส่แล้วมีเสียงเตือนคาดเบลท์ เตือนปิดประตูไม่สนิท แล้วก็เตือนลืมถอดกุญแจแต่ต้องเพิ่ม sw ตรงกุญแจ ตัวนี้กะจะลองต่อให้มันเตือนอย่างอื่นดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้