น้ำเข้าทำไงดีเคยแก้แล้วหายไปพักนึง น้องน้ำมันกลับมาอีกแล้ว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย เอ็ม มาสเตอร์คาร์, 5 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำเข้าทำไงดีเคยแก้แล้วหายไปพักนึง น้องน้ำมันกลับมาอีกแล้ว

1. Ton Pk

Ton Pk Guest

0
    0
    0
    ผมก้อเข้าทุกวันนี้ยังหาไม่เจอเลยว่าเข้าทางไหน..รอฟังด้วยคนครับ

2. Ohm Atipong

Ohm Atipong Guest

0
    0
    0
    ติดตามครับ.....ว่าจะเลี้ยงปลาแล้วครับเนี้ย5555

3. Kong Vtec

Kong Vtec Guest

0
    0
    0
    เข้าเหมือนกันครับ

4. Paradox Summer

Paradox Summer Guest

0
    0
    0
    พี่เอ็มบอยเคยเป็นน้ำบอยเข้าจากด้านขวามือตามรูป ดึงยางขอบฝาท้ายออกมาดู มันจะมีรอยตะเข็บที่สันข้างอะพี่ ดูว่ามีรอยผุอยู่รึป่าว ตอนนี้บอยหายเป็นปกติแล้ว เอาซิลิโคลนสีดำยิงอัดเขาไปที่รอยนั้นหายครับ

5. ดูตรงช่องระบายอากาศด้วยก็ดีครับ ข้างซ้าย

6. ของผมเข้า2ข้างเลย

7. เข้าเหมือนกันครับ ปักหมุกรอ

8. ของผมเข้าจนชินแล้ว

9. Aon Nara

Aon Nara Guest

0
    0
    0
    อาการยอดฮิต

10. ผมเลี้ยงกุ้งได้เลย5555

11. รถเราอายุเยอะพอสมควร...ผมเคยเจอ ทำอย่างไงก็หาสาเหตุไม่เจอ จนมาเช็คยางกระจกบานหลังครับ ยางมันเสื่อม น้ำเลยซึ่มลงมา พอเปลี่ยนแล้วหายเลย กว่าจะเจอแอมเครื่องเสียงพังไปตัวหนึ่ง ลองเช็คดูครับ ถ้าเราแน่ใจว่าปิดรูอื่นหมดแล้วยังมีน้ำอยู่

12. เป็นเหมือนกันเลยครับ ตัวแผ่นรองพื้นนหักเป็น 2 ท่อนละ

13. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    ผมก้เข้า ชินละ55

14. ที่เคยเห็นมา ช่องรระบายอากาศฝั่งด้านข้างซ้ายรูตามระทู้ด้านบนอ่างยางอะไหล่ด้านหลังน้อชอบขังและที่เคยเจอจะๆ ตะเข็บซุ้มล้อด้านในทั้ง2ด้านครับ ็

15. ส่วนใหญ่เป็นตรงใกล้ๆยางขอบกระจกหลังแหละครับ

16. น้ำเข้า ขายต่อผม 555+

17. เคยเปนครับ เปลี่ยนขอบยางกระจกหลัง เปลี่ยนขอบยางฝาท้าย อุดรอยตามไฟท้ายหลัง หายสนิทเลนครับของผม

ชั่วคราวน้ำไม่เข้าแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้