กล่อง 91j เข้าประจำที่แล้วครับผม แล้วที่เหลือล่ะ 555 สายเยอะเกิน ถอดมายังไงไม่รู้

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โอริโอ้ รสนม, 26 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    กล่อง 91j เข้าประจำที่แล้วครับผม แล้วที่เหลือล่ะ 555 สายเยอะเกิน ถอดมายังไงไม่รู้

1. ในที่สุดก็ถอดกล่องฟิวส์ออกมาได้ แต่เอิ่ม ตอนนี้ขั้นตอนประกอบ?

2. เสร็จเรียบร้อย พึ่งรู้ว่า coupe มีเตือนปิดประตูไม่สนิทอยู่แล้ว ต่อเพิ่มแค่เตือนคาดเบลท์อย่างเดียว

3. มีเสียงเตือนแล้วมีไฟโชว์ด้วยใช่ป่าวคับหรือว่ามีไฟโชว์อย่างเดียว

ไฟมีอยู่แล้วครับ เพิ่มเสียงเตือนคาดเบลท์เข้าไป ว่างๆว่าจะทำเสียงเตือนลืมปิดไฟหรี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้