สวัสดีครับ มีเรื่องสอบถาม รถผม เวลาเปิดสวิตซ์กุญแจไฟ d4 จะติดประมาณ 2 วิแล้วดับไป...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โอริโอ้ รสนม, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ มีเรื่องสอบถาม รถผม เวลาเปิดสวิตซ์กุญแจไฟ d4 จะติดประมาณ 2 วิแล้วดับไป เกียร์มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ

1. เข้าเกียร ขับได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้ก็ไม่น่าใช่เกียร

2. ปกติครับ เปลี่ยนเกียร์ก็ปกติ สงสัยอยากโดน MT

หลอดขาดหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้