ผมอยากสราบว่าช่างเบิดวายสายห้องเครื่องด้วยรึรึป่าวแลัวเบอรโทรศัพอะไรใครรู้ช้วยตอบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Samloeng Permnet, 13 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Samloeng Permnet

Samloeng Permnet Guest

0
    0
    0
    ผมอยากสราบว่าช่างเบิดวายสายห้องเครื่องด้วยรึรึป่าวแลัวเบอรโทรศัพอะไรใครรู้ช้วยตอบหน่อยครับ

2. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    Pae MO ON ช่างอีกคนครับ ผมเอาไปทำสายไฟที่คนนี้ ทำมาจะ3ปีแล้วยังดีอยู่ ปล หลังๆเห็นพี่แกเน้นแต่สายไฟ ทำสายไฟอย่างเดียวเลย

3. Samloeng Permnet

Samloeng Permnet Guest

0
    0
    0
    ช่างเบิดนะแล้วมีเบอรโทรปะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้