นีออนใส่โช๊คอัพของใครได้บ้าง ถ้าใส่Bilstienจะได้มั๊ยรุ่นอะไรครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Mon Sur, 25 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon Sur

Mon Sur Guest

0
    0
    0
    นีออนใส่โช๊คอัพของใครได้บ้าง ถ้าใส่Bilstienจะได้มั๊ยรุ่นอะไรครับ

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    หาโช๊คแต่งตรงรุ่นยากครับ สั่งได้จาก ebay แต่รวมค่าส่งแพงมาก หาพวก tein ของ subaru มาแปลงได้อยู่ครับ

3. Wasan Junlon

Wasan Junlon Guest

0
    0
    0
    ถามผมสิครับ เดี๋ยวสั่งนอกให้ครับ5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้