เกี่ยวกับไฟหน้าสีเหลืองครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย rafisrevenge, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    อยากจะรบกวนถามว่า ใช้หลอดยี่ห้ออะไรบ้างครับ ผมเห็นที่ออโตคาร์มีขายอยู่พวก true yellow แต่ ราคาแล้วไม่ค่อยกล้าเล่นอะ 2 หลอด อยู่ 4ร้อยกว่า ถ้าจำไม่ผิด กลัวเป็นของไม่ค่อยดีใส่แล้วท่าทางโคมจะเหลืองตามไฟไปด้วย

ส่วนพวกยี่ห้อดังดัง phillips, osram, hks นี่ไม่เห็นมีสีเหลืงขาย ส่วนใหญ่จะเป็น cool blueซะเยอะ ใครพอมีที่ซื้อบ้างครับ แนะนำหน่อย

2. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ที่เคยใช้ก้อ ทังสแลม กับ IPF อ่ะคับ 4-500บาทนี่แหล่ะ

ที่บอร์ดซื้อขายก็มีนะคับ ลองดู

3. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ลองดูครับ หายี่ห้อที่ใช่ทนๆๆหน่อยนะครับ ถ้ายี่ห้อไม่ดี ใช้แล้ว เสียบ่อย แปปๆ ขาด

หรือไม่ก็ใส่ซีนอน 3000K เลยครับใช้ลืม สีสวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้