ใครเคยซ่อมปีกนกบ้าง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย bad to the bones, 5 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    พี่น้องครับ
    ผมอยากทราบครับว่า ราคาจะเท่าไรอ่ะ..กะจะไปซ่อมเมื่อวันเสาร์ ไดร์ ชาร์ต ดันมาเสีย เลยหมดตังคืแล้ว
    อยากรู้ล่วงหน้าจะได้เตรียมใจ(ตังค์)ถูก ในการเปลื่ยนบุ๊ช ปีกนก
    อ่อ อีกเรื่อง ถ้าจะไปบี้ข้อต่อสายเบลคที่ปั๊มบน จะแพงมั๊ยอ่ะ ท่อมันรั่วแล้วอ่ะ ตรงปลายมันฉีก

2. marshilldy

marshilldy New Member Member

38
    1
    0
    ลองไปดูที่อู่ช่างหน่องสามแยกซอย9อ่ะครับ
    เรื่องราคาอยู่ที่ว่าจะใช้ของห้าง หรือ เซียงกง
    ถ้าเป็นเซียงกงรราคาไม่แรงหรอกครับ แต่เป็นของเบิกศูนย์ ได้ยินแล้วสยองอ่ะ
    ลองเข้าไปคุยกับแกดูก่อน อู่นี้เช็คราคาก่อนซ่อมได้ครับ ผมก็ทำกับช่างหน่อง
    อยู่เมืองชลเหมือนกันครับ
    ราคารวมค่าแรงไม่น่าเกิน 4000 ครับ
    อาจจะมีบวกลบนิดหน่อยครับ

3. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    โอ๊ว พระเจ้าเจี๊ยว ช่างเสียวมาก 4000

4. gartoony

gartoony New Member Member

7
    0
    0
    รบกวนขอเบอร์ช่างหน่อง ได้มั้ยค่ะ จะซ่อมเหมือนกัน แต่ซ่อมศูนย์ประเมินมาแล้ว แพงโคตะระ ช่วงล่าง หมื่นก่าๆ
    ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับเบอร์ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้