วันอาทิตย์นี้ที่brc มีแข่งdriftสำหรับมือใหม่ฟรีตลอดงาน

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย tak a 31.2, 9 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tak a 31.2

tak a 31.2 Guest

0
    0
    0
    ในวันอาทิตย์ที่ 12 นี้ที่สนาม brc มีงาน drift สำหรับมือใหม่เป็นงานของทาง มอเตอร์แทรค จัดแข่งสำหรับมือใหม่โดยเฉพาะงานเริ่ม 8 โมงเช้ามีรางวัลมีกรรมการให้คะแนนเหมือนของญี่ปุ่นเลยครับช่วยบอกต่อกันด้วยนะครับให้มากันเยอะๆนะครับของฟรีนะครับตลอดงานนะครับอยากทราบรายละเอียดให้ติดต่อทางมอเตอร์แทรกนะครับ

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ...เจอกันครับ ยินดีให้คำปรึกษา ไม่มากก็น้อย

3. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    หึหึ แง๊ ... :cry: อยากปายยยยยยอ่ะ

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    Marky ได้รถใหม่แล้วเหรอ?

5. Busa

Busa Guest

0
    0
    0
    ที่ญี่ปุ่นให้คะแนนกันยังไงอ่ะค่ะ อยากรู้

6. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    โอ้วววว ปายๆ

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อดไปเลย

เพิ่งจะเห็น.......เวงกำจิงๆๆ

8. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    อดไปครับ เส้า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้