มาดูกีฬากันเถอะ (ม.โลก)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 9 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    พอดีตอนนี้เป็นกรรมการจัดการแข่งขันกีฬา ม.โลกอยู่ก็เลยมาชวนเพื่อนๆมาชมกีฬากัน โดยมีหลายชนิดกีฬาที่แข่งขันที่ธรรมศาสตร์ เช่น กรีฑา ว่ายน้ำ วิ่ง แบตบินตัน โปโลน้ำ กระโดดน้ำ เป็นต้น [COLOR="Cyan"](ที่สำคัญสาวๆต่างชาติขอบอกตรึมครับท่าน)[/COLOR] ข้อแนะนำ ทางผู้จัดการแข่งขันไม่อนุญาตให้นำรถเข้ามาในมหาลัย ต้องจอดที่โรงพยาบาลธรรมศาสตร์ แล้วโดยสารรถบริการที่จัดไว้ (ฟรี) ข้อมูลเพิ่มเติมที่ www.bangkok2007.com:D

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    อยากไปดูเหมือนกันอ่ะเพ่จ้อย.......ใกล้แค่นี้เอง.....แต่ก้อนะ.....อิจฉาว่ะ....

3. parn

parn New Member Member

19
    2
    0
    อยาก ดู ว่าย น้ำ
    ยิมฯ โป โล น้ำ โดด น้ำ

4. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แหม..พี่เบียร์..ทำอะไรก็ต้องมีจุดประสงค์..หุหุ..เจงม๊ะก๊าบ

6. Phenic

1,053
    0
    0
  7. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ตอนนี้เรามีโปรโมชั่นครับ

ดูบอลแถม มวย

8. Phenic

1,053
    0
    0
    อ้อ มันเป็นแบบนี้ครับ ได้ข่าววงในมาว่า นักบอลไทยขาด เลยเอานักกีฬาที่เป็นนักมวยมาลงแทนครับ ไอ้พวกแขก มันไม่รู้ซะแล้ว 55555
    ล้อเล่นนะครับ

9. soda_za

518
    5
    0
    จอดรถดูซอฟบอลอยู่ดีๆ พี่แกแถมลูกซอฟบอลที่ฝากระโปรงรถซะงั้น บุบนิสนิดครับท่าน555

10. Phenic

1,053
    0
    0

อันตรายมากๆ ถ้าโดนคนดูจะทำยังไงเนี่ย:(

11. soda_za

518
    5
    0
    เดี๋ยวจะออกไปดูวอลเล่บอลหญิงทีมชาติไทยชิงเหรียญทองแดงตอนบ่าย3 ไม่ไปไม่ได้เดี๋ยวน้องๆเขางอน555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้