+++ภาษา-รัก+++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย soda_zaa, 7 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    ภาษารักหญิง (คงรวมดี้ด้วยนะ)

**ไม่ต้องหาอะไรมาให้หรอก ขอแค่ได้เจอก็พอ**
    เบื้องหลัง **ถ้ามีกุหลาบสักดอกก็คงดีนะ**

**ไม่ต้องหาของแพงมาหรอก ดอกไม้สักดอกก็ดีใจแล้ว**
    เบื้องหลัง **แต่ถ้าแหวนสักวงคงดีใจกว่า**

**ปีนี้คุนจะไม่ให้แหวนฉันสักวงเหรอ**
    เบื้องหลัง **แล้วขอฉันแต่งงานด้วย เร็วซี่ เร็ว 35แล้ว**

**ไปหาร้านธรรมดาถูกๆนั่งคุยกันก็ได้**
    เบื้องหลัง **ร้านธรรมดาถูกๆในโรงแรมหรูๆอ่ะ**

ภาษารักชาย(รวมทอมด้วยมั้ยเนี่ย)

**วันนี้ผมไม่สามรถหาอะไรมาให้คุนได้เพราะมันไม่ค่าเท่ากับหัวใจกะรอยยิ้มของผม**
    เบื้องหลัง **ตูซื้อดอกไม้ให้น้องจอย ช๊อคโกแลตให้น้องแอน ล๊อคเกตให้น้องโบ ส่วนพอมาถึงเทอเหลือแต่รอยยิ้มกะคำพูดน้ำเน่าไงเฟ้ย**

**ดอกไม่นี้แทนหัวใจผม**
    เบื้องหลัง **เพื่อแลกกะร่างกายเทอ**(โหดูมันลงทุนดิ)

**ไปหาอะไรดื่มกัน**
    เบื้องหลัง**แล้วไปต่อโรงแรมกันเถอะ**

**ไปหาที่เงียบๆคุยกันดีกว่า**
    เบื้องหลัง**แล้วไปต่อโรงแรมกันเถอะ**

**ไปหาหนังโรแมนติกดูกันสักเรื่องดีมั้ย**

**ผมขอจูบแค่ครั้งเดียวเท่านั้น**
    เบื้องหลัง**แล้วผมจะลุกต่อๆไปจนได้ทำอะไรอีกหลายๆครั้งเชื่อป่ะ**.

ภาษารักของเพื่อนๆเป็นอย่างนี้มั่งอ่ะป่าวน้า..อิอิ:D :D

2. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    ภาษารักของผู้ชายนี่แรกๆ ฮา
    แต่หลังๆนี่ออกจะหื่นกามไปนิสนึง

3. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    อืมมมม

4. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    แรก ๆ ก้อรักดีนะ แต่.. หลังๆหนิ หวัง...อย่างเดียวเลย 555++

5. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    เห้อออออออ...........

6. powerpig

powerpig New Member Member

56
    0
    0
    อ่ะน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้