ขอความหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย JZS133, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ขอความหน่อยคับ

ตัดสินใจแล้วว่า outdoor จะถ่ายกับรถตัวเองกับรถจ้า เลยตกลงไม่ไปถ่ายที่สนามแล้ว

เลยอยากถามว่า ระแวกไม่ใกล้ไม่ไกล มีสถานที่ไหน ที่สวยๆมั่งคับ :D

ตอนนี้ที่นึกก็ก็ไม่มีเลย :D

อันนี้ฝากให้ทุกคนนะคับ

ใครที่แต่งงานแล้วหรือกำลังจะแต่งงานดูทางนี้ อ่านเล่นๆขำขำ
    โปรดอ่านและพิจารณาก่อนแต่งงาน ( สำหรับบางคนอาจไม่ทันแล้ว...หึ หึ )
    ก่อนแต่งงาน
    เขา: ใช่เลย! ในที่สุดก็ถึงเวลาซักที ผมรอไม่ไหวแล้ว
    เธอ: เธอคิดจะเลิกกับฉันไหม ?
    เขา: ไม่แน่นอน อย่าแม้แต่เพียงแค่คิด
    เธอ: เธอยังรักฉันอยู่หรือเปล่า ?
    เขา: แน่นอน!
    เธอ: เธอเคยคิดจะเอาเปรียบฉันบ้างหรือเปล่า?
    เขา: ไม่หรอก! ทำไมเธอถามอย่างนี้ละ
    เธอ: เธอจะจูบฉันไหม ?
    เขา: ได้ซิ!
    เธอ: เธอจะทำร้ายฉันไหม?
    เขา: ไม่มีทาง! ฉันไม่ใช่คนแบบนั้น
    เธอ: ฉันจะไว้ใจคุณได้ไหม ?

ปัจจุบัน หลังจากแต่งงาน คุณแค่อ่านจากบรรทัดล่างสุด ขึ้นด้านบน.........
    จบข่าว............

2. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    สวนหลวง ร.9 ยอดฮิต ..........ข้อดีคือเอารถเข้าไปได้ มุมถ่ายรูปสวยๆเยอะ บางมุมดูจริงๆไม่สวย แต่ถ่ายรูปมาสวยอ่ะ ไปถ่ายมายังงงๆเลย ว่าตรงนี้มันตรงไหน แต่ต้องระวังคนวิ่งผ่านข้างหลังทะนั้นเอง

3. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ที่เพื่อนโตแนะนำไป ก้อใช้ได้ :)

แต่เต๋าชอบสวยแบบไหนอ่ะ :rolleyes:

ส่วนบทสนทนา ยอกย้อน ที่เอามาให้อ่าน ไม่มีผลต่อทุกระบบของผมครับ :D

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สวนตรง โรโคโรดอ่ะ เขาเรียกว่าไรนะ นั่นก็สวยดีนะ :D

5. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    เต๋า........เด๋วเอาตัวอย่างมาให้ดู ..........ตอนถ่ายสตูดิโอก็ถ่ายกะรถเหมือนกัน แต่เป็นชุดแต่งงาน ไปถ่ายกันที่สวนหลวง ร.9

อันนี้ไปถ่ายกันเองหรือไปกะสตูฯวะ เพราะถ้ายกกองเข้าไปถ่ายเนี่ย รู้สึกมันจะมีค่าใช้จ่ายนะ มันต้องไปจ่ายค่าธรรมเนียมที่สำนักงานของสวนก่อนอ่ะ แต่คงไม่กี่ตังค์หรอก (สตูฯออกให้อ่ะ เลยไม่รู้ว่ากี่บาท)

6. JZS133

520
    4
    18
    สวนตรงโรโคโรด ยังไม่เคยเห็นเลยคับ เด๋วจะวิ่งไปดูก่อน :)

สวนหลวง ร9 ที่พี่โตว่ามา ก็น่าสนใจนะคับ
    รบกวนพี่โต ส่งรูปที่พี่โตถ่ายมาหน่อยนะคับ [email protected] :D

ไปถ่าย outdoor กับช่างในสตูแหละคับ มันเป็นแพคเกตรวมไปเลย

7. saku

saku Member Member

569
    14
    18
  8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :p... ไม่รู้ว่ะ ไม่เคยแต่ง แต่จะเป็นกำลังใจให้ รอไปงานเลี้ยงอย่างเดียว

9. JZS133

520
    4
    18
    ขอบคุนทุกคนค้าบ

ณ ปัจจุบัน 2 คน ยังสรุปกันไม่ได้เลย 555 :D

10. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    สรุปไม่ได้ว่าจะแต่งกันหรือเปล่าเหรอ อ้าวไมอ่ะ?

ปล. ตกลงมึงจะแต่งกับใครว่ะเต๋า?

11. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    พี่เขี่ยอย่างนี้ เต๋ามันก้อแย่ะดิพี่ :D:D

12. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
  13. JZS133

520
    4
    18
    พี่หนุ่ม หออัครศิลปิน ที่อยู่ตรงทางเข้าสนามหรอคับ สวยเลยคับ เด๋วผมจะลองไปดูก่อน
    คงไม่ถ่ายที่สนามแล้วคับพี่หนุ่ม ยังไงขอบคุณพี่หนุ่มมากๆที่ช่วยเหลือนะคับ :D

เขี่ยมาแบบนี้ไม่กลัวหรอก ผมคนไม่กลัวเมีย 5555:D

14. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    สวนหลวง ร.9 สวยจริงๆ เห็นด้วย......

ไอ้สวนจตุจักรที่เงาะบอก.....คืออันที่ไปซื้อของใช่ปะ......แนวดี...

15. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

ยินดีต้อนรับ เข้ากลุ่ม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้