แนะนำร้านทำกรองเปลื่อยหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย targa, 3 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    ช่วยแน่นำหน่อยครับคือ แอร์โฟร์อันเก่าผมมันแตกอ่ะแล้วอากาศเข้าครับเครื่องมันสะดุดครับช่วยแนะนำร้านหน่อยนะครับผมจะไปใส่กรองเปลื่อยครับผม

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    กรองเปลือยนี่หาซื้อตามใจชอบได้เลยครับ
    ทั้งรูปแบบสีและราคา

ส่วนที่ว่าจะทำผมคิดว่าน่าจะเป็นท่อเดินไอดีเลส
    ใช่ไหมครับ ร้านท่อทั่วๆไปก็น่าจะทำได้ครับ
    เลือกร้านที่ดูโอเคหน่อย ส่วนราคาก็ไม่น่าเกิน
    พันต้นๆหน่ะครับ ของผมอยู่ที่พันสาม(อันนี้แพง)
    ลองต่อๆเขาหน่อยน่าจะโอเคครับ

ปล.ราคาเลสอาจเปลี่ยนแปลงได้นะครับไม่ชัวร์จริงๆ

3. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    ขอบคุณนะครบัผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้