แวะมาทักทายค่ะ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย AKiNdO, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    อิ อิ อิ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ผมเชษฐ์ครับยินดีเช่นกัน............

3. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    พี่เชษฐ์รีบเลยน่ะ.......ผมกอล์ฟครับ...อิอิ

4. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    หวาดดีคับน่าจะรุ้จักแล้วมั่ง เหอๆๆ:D ดรีมจ้า

5. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    อ้าวววว........เป็นงั้นไปงั้นผมขอโทษล่ะกันกอล์ฟ 555

6. AKiNdO

292
    1
    0
    ดีค่ะ พี่กอล์ฟ พี่เชษ พี่ดรีม
    อิอิอิ

7. PoODiT

PoODiT New Member Member

7
    1
    0
    ว่าไงน้องปูเป้ พี่กอล์ฟเอง จำได้ป่ะ วันนั้นถึงบ้านดีใช่ม่ะ เห็นบอกจะตามไปที่ปั๊มถึงปั๊มหายตัวไปเรย นึกว่าติดไปกะหนุ่มที่ไหนแล้ว อิอิ:D

8. tubpong

tubpong New Member Member

47
    0
    0
    แหมๆ พอสาวๆ มาหนุ่มๆคลับเราดูดี๊ด๊า น่าดูเชียว ...... ยินดีต้อนรับบ้าน V นะจ๊ะ

9. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ไม่หรอก มีคุณเสาอยู่พวกเราก็ดี๊ด๊าอยู่แว้วววววววว

10. tubpong

47
    0
    0

เป็นงั้นไปนะคะ.............:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

ปล.เด๋วก็หลังคาบ้านหายร๊อก..................:D

11. --- OS11 ---

573
    3
    0

มันยังไงอ่ะคุณเสา งง :confused:

12. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
  13. Dream2526

941
    6
    0
    นั้นดิคืออะไรคับหลังคาบ้านหาย:D

14. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    พายุเข้าไง เชด ทำเป็นงงกัน อิอิอิ

ชื่อป็อปครับ ยินดีรู้จักทุกคนครับ (ไม่ได้ขับ เจ้าออสตัวน้อยอะ ขอแจมหน่อยนะ )

15. tubpong

47
    0
    0
    ตามที่ป็อปบอกเรยค่ะ....... ( แถลง เพิ่มเติม ก็คือ พายุของคนในบ้าน จะเกิดขึ้น มาคุ มาคุ อะคับ )

16. Dream2526

941
    6
    0
    สงสัยเราจะไม่มีนะสิ โสดมากมาย:D

17. --- OS11 ---

573
    3
    0
    เออเนอะพายุผมยิ่งแรงด้วยอ่ะดิเวลามาแต่ละทีน่ากลัวจิงๆ

18. AKiNdO

292
    1
    0
    หายไปนานเลยมาแระๆๆๆ
    อิอิอิ
    พี่กอล์ฟ วันนั้นอ่ะ ม่ะไหว เมาด้วยอ่ะ
    เลยกลับบ้านเลยดีกว่า
    พี่โต้งทำพิษอ่ะ

19. PoODiT

PoODiT New Member Member

7
    1
    0
    ไม่ใจเรย หุหุ

วันหน้าไปกันอีกม่ะ:eek:

คิดถึงนะจุ๊บๆ

20. AKiNdO

292
    1
    0
    ได้จ๊ะ ที่รัก
    วันหน้าไปกัน
    รอกลับจากเชียงใหม่ก่อนนะ
    ไปม้อ หนุ่มเหนือก่อน
    55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้