ขอคำแนะนำ evo6 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย JITz, 25 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JITz

JITz New Member VIP

27
    1
    0
    พอดีกำลังหาอีโว 6 อยู่คับ ช่วยแนะนำเวลาไปดูรถหน่อยอ่ะคับ ว่าควรดูตรงไหนบ้าง คือจิงๆ กลัวเรื่องประกอบไม่เนียนอ่ะคับ หรือมีใครจาขายช่วยแนะนำหน่อยคับ ขอบคุณล่วงหน้าฮะ

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    พูดลำบากมากครับ ก่อนอื่นคงต้องดูเรื่องตัวถังว่าแท้ทั้งคันหรือเปล่า ถ้าเป็นรถทำก็ต้องดูว่าพาร์ทแท้ทั้งหมดหรือไม่รวมทั้งภายในครับ แล้วก็ลองขับดูเพื่อเทสช่วงล่างว่ามีเสียงแปลกๆรึเปล่าพร้อมเทสเครือ่งยนต์ครับ รายละเอียดมันมีเยอะครับ ถ้าจะให้ดีพาผู้รู้ไปดูด้วยดีกว่าครับ

3. JITz

JITz New Member VIP

27
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ

4. เอก00

เอก00 Guest

0
    0
    0
    ขายครับ ตามนี้เลย ไม่ต้องดูให้ยุ่งยากเพราะเป็นรถแท้นำเข้าครับ ตามลิงค์เลยครับ กับตำนานที่ยังวิ่งได้

http://www.club4g.com/index.php/topic,27664.0.html

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้