ขอสอบถามอาการครับ อาการรึ้เกิดจากอะไรครับพี่ๆ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mc Therdsarun, 23 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mc Therdsarun

Mc Therdsarun Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามอาการครับ อาการรึ้เกิดจากอะไรครับพี่ๆ ขอบคุณครับ

2. ฝาโก่ง เสื้อร้าวจนน้ำไกลเข้าไปผสมกับน้ำมันเคนื่อง จนกลายมาเป็นวิปครีมอย่างที่เห็น

3. น้ำมันดันเข้าระบบหล่อเย็น

4. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    ยกเครื่องใหม่ดีกว่าครับ จะได้จบ ไม่งั้นก็ยกเฉพาะท่อนตรง ก็ได้ครับ

5. Mc Therdsarun

Mc Therdsarun Guest

0
    0
    0
    ขอถามอีกเรื่องครับ ผมดีตอนนี้ยังต้องใช้รถถึงอาทิตย์หน้าอะครับ ขับเเบบนี้จะมีปันหาหนีกมั้ยครับ

6. คอยเช็ค นมค.บ่อยบ่อย

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จะให้ดีนะครับ เปลี่ยนน้ำในระบบน้ำก่อน และหมั่นเช็คระดับน้ำมันเครื่องครับ

8. ผมเคยโดน overhaul ห้องเครื่องไป 18,xxx พักเดี๋ยว เป็นอีกครับขึ้นฮีท

9. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ยกเครื่องใหม่เลยครับ 17,000-19,000 วางอีกไม่เกิน5พัน จบจริงๆ ประสบการณ์ตรง

10. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    Mc Therdsarun ยกเถอะครับมีหลายเสียงยืนยัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้