555...คน(เคย)รักคุณ เป็นแบบนี้ไหม?

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย puphe, 23 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    เรื่องที่จะนำมาให้อ่านต่อไปนี้
    เป็นเรื่องขำขำ ของ ก่อนและหลัง ของคน(เคย)รักกันค่ะ
    (ย้ำ! ให้อ่านขำๆ นะคะ อย่าคิดอะไรมาก)
    :D :D

เมื่อก่อน . . . หอมแก้มเป็นอาจิณ
    เดี๋ยวนี้ . . . ได้กลิ่นเป็นอาเจียร
    เมื่อก่อน . . . เจอกัน อ่ะของฝาก
    เดี๋ยวนี้ . . .เมิงอยาก ก็ซื้อดี๊

เมื่อก่อน . . . ขับรถรับส่งฟรี
    เดี๋ยวนี้ . . . เฮ้ย! แท๊กซี่เอาอีนี่ไป
    เมื่อก่อน . . . ร้องไห้คอยกอดปลอบ ป่าวประกาศ ชอบบบคนอ่อนไหว
    เดี๋ยวนี้ . . . ร้องไห้ โอ้ย...เป็นไร อ่ะ กระแดะเข้าไป . . . อยากได้อะไร
    บอกดีๆ

เมื่อก่อน . . . ยิ้มให้ โหย...ใจเต้น
    เดี๋ยวนี้ . . . ยิ้มให้เห็น “กูปวดขี้”
    เมื่อก่อน . . . เฮ้ย..ขาว ว๊าว . . . ดูดี
    เดี๋ยวนี้ . . . ซีดยังกะผี ดูมันชม

เมื่อก่อน . . . ข้ามถนนเดินจูงมือ ข้าวของเงี้ยช่วยถือ กลัวเราล้ม
    เดี๋ยวนี้ . . . ยกมือขึ้นพนม โอม เพี้ยง...ให้มันล้มรถเหยียบคอ

เมื่อก่อน . . . สาวมองทำเป็นเงียบ
    เดี๋ยวนี้ . . . ขอเบอร์เพียบไอ้หน้าม่อ
    เมื่อก่อน . . . จะไปไหน เดี๋ยวผมรอ
    เดี๋ยวนี้. . . ไม่ง้อ จะไปไม่ไป

เมื่อก่อน . . . ทำอะไรผิดโอ้ย… นิดหน่อย
    เดี๋ยวนี้ . . . เดี๊ยะ ต่อย …ดีๆ หน่อยได้ไหม?
    เมื่อก่อน . . . ใครมอง โกรธเป็นไฟ
    เดี๋ยวนี้ . . . ใครอยากได้ กูให้ฟรี

เมื่อก่อน . . . กินข้าวเดี๋ยวผมจ่าย ก็นะ …เกรงจัยคุณเป็นเลดี้
    เดี๋ยวนี้ . . . หลอกแดกกูฟรีๆ เซ็งจังอีนี่เกาะกูกิน
    เมื่อก่อน . . . เรางอน ทำเป็นง้อโวยวายตัดพ้อ ชีวิตจะสิ้น
    เดี๋ยวนี้ . . . เรางอน . . . ทำท่าจะบิน "งั้นเลิก" ฟังจนชินต้องง้อมัน

เมื่อก่อน . . . โทรตามเอาใจใส่
    เดี๋ยวนี้ . . . โทรไปปิดซะงั้น

ก็แค่…อยากให้นายรู้บ้าง
    ถ้าเล่นๆ ก็บอกดิ . . . เราจะได้ไม่จริงจัง
    จะเผื่อใจไว้คราวหลัง หลายๆ คน

พวกนายเจ้าชู้ เออ …ก็ได้
    แต่ไม่อยาก . . . จะเป็นควายหลายๆ หน
    มากๆ ชักจะหมดความอดทน
    เราก็ . . . ปุถุชนคนธรรมดา

แต่นี่บอก . . .ไม่เจ้าชู้ . . . ตูละเบื่อ
    ในสต๊อกที่เหลือ . . . มันใครหว่า?
    ทำเป็นรักเดียวใจเดียว . . . ออกหน้าออกตา
    ใครตอแหล มารยา ลองคิดดู

กูโนะเนะ . . . ก็บอกกูกระแดะ
    กูกระแซะ . . . ก็ว่า กูกะหรี่
    กูเฉยๆ ก็ว่า . . . หยิ่งสิ้นดี
    กูอ้อนที . . . ก็บอก "น่ารำคาญ"

กูไม่รับโทรศัพท์ เชิญไปบวช
    พอกูรับ 5 สายรวด โถ . . . อีร่าน
    กูบอกไม่มีแฟนล่ะ . . . หน้าบา น
    พอจีบติดไปนานๆ . . . ก็ ทิ้งกู!

(ปล.ผู้นำมาเผยแพร่ ไม่ได้มีเจตนาจะใช้คำหยาบแต่ประการใด):D :D :D :D :D

2. ขำจัง...
    เเต่ผมมะเปงแบบนั้น้าอิอิอิอิอิ.....
    555

3. nu_noon_za

nu_noon_za New Member Lady Member

71
    1
    0
    ++ไปจ้า ถึงจะแรงแต่โดนใจจ้า

4. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
  5. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
  6. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ขำดีแต่ + ความเป็นจิงด้วย 555+

7. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    มันก็จิงอยู่หลายข้อ 55+

8. puphe

309
    8
    0
    ของเป้ม่ะมีเลย กำลังหวานชื่นอยู่ อิอิอิอิ

9. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    แจ่ม

10. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0
    เจ๋งดี

11. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    555555+ชีวิตจิง อิอิ

12. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    โหโดน..........มากๆ

13. mitsu4g93

mitsu4g93 New Member Lady Member

22
    1
    0
    ถูกต้องที่สุด

14. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    โดนแค่ไหนจ้ะ..เพื่อนร้ากกกกก.อิอิ

15. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0

โดนอ่ะ..... 555++ :sad:

16. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    โดนๆๆๆ

17. puphe

309
    8
    0
    อิอิ

18. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    555+ นานๆเข้ามันก็ต้องมีบ้าง

19. mam_za

mam_za New Member Lady Member

107
    1
    0
    มานเปงอย่างนี้นี่เอง 555+

20. puphe

309
    8
    0
    อย่างว่าเน้อ หมูแหม่ม เฮ้ยม่ะช่าย นู๋แหม่ม

21. โดนจาย....เจงๆๆๆเรยยยยยยย

22. puphe

309
    8
    0
    โดนๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้