บี14 ท้ายแยก 99 รบกวน 2ข้อครับ 1.น้ำจากสายแอรหยดลงมาตรง พัดลมพอดี มีวิธีแก้ปะคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeab Cameraman, 2 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeab Cameraman

Jeab Cameraman Guest

0
    0
    0
    บี14 ท้ายแยก 99 รบกวน 2ข้อครับ 1.น้ำจากสายแอรหยดลงมาตรง พัดลมพอดี มีวิธีแก้ปะคับ เปลี่ยนมาหนึ่งตัวละ 2 ผมไฟหน้าเดิม อยากอัพสว่างๆ พอสมควร รบกวนแนะนำหน่อยคับ ขอบคุณมากๆคับ^^

2. 1.ดัดท่อหลบ 2.ซีนอล ชุดละพันก็พอ

3. Bigbao Dumchum

Bigbao Dumchum Guest

0
    0
    0
    เอาฉนวนหุ้มท่อเเอร์มาหุ้มน่าจะพอช่วยได้

4. เรื่องไฟหน้า ..เพิ่มชุดรีเลย์กับและหลอดไส้ 100W.ได้ครับ ไม่แยงตา ..ถ้าเอาสีสันด้วยก้อเปลืยนเปงซีนอล แต่อาจแยงตา

5. Jeab Cameraman

Jeab Cameraman Guest

0
    0
    0
    เรื่องไฟมีแบบ แนะมาเลยคับ ซื้อตามเลยคับ กลัวโคมละลายคับ

ไฟหน้า ท่าอยากสว่างผมแนะนำยี่ห้อฟิลลิป เอ็กตรีม100%-130% ก้ได้ครับ สว่างไม่แยกตาโคมไม่ละลาย ราคาก้ 1000กว่าๆครับ ไม่แน่ใจ แต่สว่างกว่าเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้