เครื่อง GA 16 ใช้กรองอากาศกับกรองน้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไรดีครับขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วิชิต ทะเบียน, 2 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่อง GA 16 ใช้กรองอากาศกับกรองน้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไรดีครับขอคำแนะนำหน่อยครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เครื่องไรครับ

2. ลืมบอกครับ ga 16

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    กรองอากาศ ผมซื้อของเทียมใส่ครับ 180 บาท มิมีปัญหา ส่วนกรองน้ำมันเครื่อง ผมเปลี่ยน บีควิกแบบถัง 200 ลิตร เกรด 5,000 โล แถมกรองครับ มิมีปัญหาเช่นกัน ตอนนั้นค่าเปลี่ยน 498 บาทครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้