รบกวนสอบถามหน่อยครับ พรม ที่พื้น สามารถถอดออกมาซักได้มั้ยครับ แล้วต้องถอดไรออกก่อนบ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mustza Basud, 3 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ พรม ที่พื้น สามารถถอดออกมาซักได้มั้ยครับ แล้วต้องถอดไรออกก่อนบ้าง

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ถอดได้นะ เคยเห็น แต่....ไม่รุถอดไงอะ 55555

3. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ถอดเบาะก่อนครับเเล้วไล่ๆดู ไม่น่างงนะ

4. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    โอ้ขอบคุนครับ ไม่น่างงละครับ มีภาพประกอบด้วย

ถอดไม่ยาก แต่โคตรเยอะครับ เคยรื้อตอนน้ำท่วมปี 54 ลมจะใส่ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้