สอบถามหน่อยคับพอดีจะติดทามเมอร์อ่ะคับแต่ไม่รู้สายไหนเปนไฟ12vสายไหนเปนไฟaccและสายไหนเปนไ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นาย แม็ค สยุมพู, 7 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับพอดีจะติดทามเมอร์อ่ะคับแต่ไม่รู้สายไหนเปนไฟ12vสายไหนเปนไฟaccและสายไหนเปนไฟon สายที่ปลั๊กสวิทอ่ะคับคัยรู้บอกหน่อยคับมีหลายสีเกิน งง

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อัพไปครับ อยากรู้เหมือนกัน

2. หาไขควงเช็คไฟ 12v. ตัวเดียวจบครับ

3. เมื่อก่อนผมก็ไล่เอาแบบนี้เสียบไขควงบิดกุญแจไล่เอา ลองดูครับ ไม่ยากหรอก ถ้าคิดจะทำรถของแบบนี้ต้องมีอยู่แล้ว

4. คับขอบคุนคับ

เสร็จเรียบร้อยแล้วคับใครที่ที่จะติดสอบถามได้นะคีบติดเองได้ง่ายมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้