ขออนุญาติ..ถามผู้รู้หน่อยครับ..พอดีผมจะเปลี่ยนโช๊คใหม่หมด 4 ตัว หน้า/หลัง...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phokkhawin Thong, 8 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phokkhawin Thong

Phokkhawin Thong Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติ..ถามผู้รู้หน่อยครับ..พอดีผมจะเปลี่ยนโช๊คใหม่หมด 4 ตัว หน้า/หลัง พอดีมีคนบอกว่าโช๊คหลังไม่สามารถเปลี่ยนได้..ต้องซ่อม อย่างเดียว..จริงรึปล่าวครับ...ถ้าใครพอแนะนำที่ชื้อได้..ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ..พอดีคุณปู่ผมช่วงล่างแย่ละ.จะยกใหม่ให้ซะหน่อย...

2. เปลี่ยนได้ครับถ้ามีของ เเต่ถ้าเป็นโช็คเดิมๆอยู่ก็ซ้อมดีกว่าแบบเปลี่ยนคอม้าใหม่จะทนกว่าแบบฝาปิด มีร้านเเนะนำครับ ราคาประมาณ1400-1800ต่อคู่นะครับ ร้านนี้บริการดี

3. มีเยอะแยะ

ผมไช้โชกมอลโลคับ11ปีแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้