สอบถามพี่ๆรถไฟหน้าทั้งสูงทั้งตํ่าเปิดไหมติด ไฟหลังติดปกติ ควรเช็ตตรงไหนคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ช่างโดม เตาปูน ซุ้มสุราโบราณ, 30 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆรถไฟหน้าทั้งสูงทั้งตํ่าเปิดไหมติด ไฟหลังติดปกติ ควรเช็ตตรงไหนคับ

1. มีลีเลรึปาวครับ

2. ได้แลัวคับเปลี้ยนมาตัว100สว่างกว่าเดิมมาก

3. รถผมหมืนK1หลอดH4--1หลอดครับ

4. ส่วางมากๆเลยครับ

ราคาเท่ารัยคับจะได้ไปซือที่ร้านบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้