ช่วงนี้ฝนตก เช็คสภาพไดร์ทั้งหลายด้วยนะค๊าบบบ. จานจ่ายนี้ตัวดี สกปรกมากๆ #TaemA20A

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Parveewat Prempree, 10 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วงนี้ฝนตก เช็คสภาพไดร์ทั้งหลายด้วยนะค๊าบบบ. จานจ่ายนี้ตัวดี สกปรกมากๆ #TaemA20A

พอรู้ไหมครับ รถผมวิ่งเกียร์4-5 ประมาณที่2000รอบ เครื่องสั่นเหมือนจะดับเร่งไม่ขึ้น มันเป็นอะไรหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้