รบกวนถามด่วนมากๆ ครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย VoLkSuBaGeN, 2 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VoLkSuBaGeN

VoLkSuBaGeN New Member VIP

107
    3
    0
    สืบเนื่องจากกระทู้นี้ "เดี๋ยวนี้ยังมีแข่ง Gymkhana ที่ BRC ทุกเสาร์ต้นเดือนอยู่มั้ยครับ"

ขอรบกวนถามหน่อยครับ ที่บอกว่ายังมีแข่งอยู่ แต่เป็นวันอาทิตย์ต้นเดือนนี่เริ่มกี่โมงอะครับ พอดีพรุ่งนี้ว่าง อยากจะไปดูครับ

ขอบคุณครับ

:)

แก้ไขล่าสุด: 2 กันยายน 2007
  2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    วันนี้เห็นลงแข่งด้วยนี่ครับ วิ่งใช้ได้ทีเดียว

ผมเองก็ลงรุ่นมือใหม่เหมือนกัน ยังไงครั้งหน้าไปวิ่งอีกสิครับ

3. VoLkSuBaGeN

107
    3
    0
    หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :)

ตอนแรกก็ว่าจะไปดู แต่พอไปดูแล้วมันเกิดอาการ...................... เลยลองลงดูครับ ตอนนี้ติดใจซะแล้ว คาดว่าเดือนหน้าจะไม่พลาด :D

คุณ Apichan ขับ Cicic สีบรอนซ์ใช่ไหมครับ ขับเนียนกว่าผมเยอะเลย ไว้ไปวิ่งด้วยกันอีกนะครับ

4. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    ;);)

เอ้าา สนุกสนาน การ ปาย คับพี่น้อง

แต่ ตู จาอวก นั่งรถเต่า คุนเนี้ย

เอาเต๊อะๆ ติดใจ ก้ดีๆ นะเอ็ก

ไว้ กุปายด้วยอีก กุ ติดใจ ญ แถวน้าน :D:D

5. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ถ้าชอบจิมคาน่าจริงๆ ผมแนะนำให้ไปเรียนกับจารย์ปอมแชมป์ปทท.ครับ จะได้มีเบสิคแน่นๆ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2007
  6. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เจ้ย มีแอบโคนาซะงั้นนะ พี่ต๊ะ
    แงบๆ

ขับดีใช้ได้นะคับ
    มีแววดี สำหรับมือใหม่
    รถสวยมั่กด้วยคับผม
    :D
    [email protected]

7. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ครับ ครับ คับ

8. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ลงบ่อยๆครับประสพการมาเองครับ

:cool::cool::cool: ยินดีครับงานผ่านมาไม่ได้ไป...............งานหน้าเชิญอีกครับ.

9. VoLkSuBaGeN

107
    3
    0
    ขอบคุณครับ :)

เรียนกับพี่ปอมสนใจจริงๆๆๆๆๆ ครับ แต่อาทิตย์นี้ไม่ค่อยมั่นใจเลย ถ้ามีโอกาสไม่พลาดแน่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้