ขอบคุณ...สำหรับความตั้งใจของพี่น้อง...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ka-thi Saiyoo, 18 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ka-thi Saiyoo

Ka-thi Saiyoo Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณ...สำหรับความตั้งใจของพี่น้อง ...EK...ระยะทางไม่เป็นปัญหาเลยครับ...มาคุย...มาแลกเปลี่ยนความคิด...มาพบปะเพื่อนฝูงเก่าๆ...มาพบเจอเพื่อนใหม่ๆ...คนที่มีความชอบมีในสิ่งเดียวกัน...ที่สำคัญคือ...มิตรภาพ... รับรองมีครั้งหน้าสนุกขึ้นแน่...สถานที่หมุนเวียนกันไปนะครับ...

ขอบคุณทีมงานเช่นกันครับ บรรยากาศอาจธรรมดา แต่การที่เรามาเจอกันไม่ใช่เรื่องธรรมดาแน่นอน ขอบคุณสำหรับความเป็นพี่เป็นเพื่อนเป็นน้องกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้