ขอบคุนคับ.ทุกๆคนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆกับมิตรภาพที่มีให้กันเหมือนเดิมทุกๆครั้งที่มี้ตติ้กัน...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chintankul Chinkul, 18 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุนคับ.ทุกๆคนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆกับมิตรภาพที่มีให้กันเหมือนเดิมทุกๆครั้งที่มี้ตติ้กัน วันนี้อาจจะมีติดขัดบางดูแลไม่ทั้วถึงบางรู้จักกันไม่คบบางผมในนามตัวแทนต้องขออภัยในน่ะที่นี้ด้วยคับและสัญญาว่าจะมีมี้ตติ้เลื่อยๆและจะทำให้ดีกว่านี้คับ ผมยังยืนยันคำเดิมคับ..ถึงจะน้อยแต่ก้อ100%คับ..

1. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    จัดอีกก้อไปอีก 55

2. Nin Type R อุต๊ะๆเห็นแล้วก้อเห้ออออ @มีมี้ตต่างหวัดไปด้วยน่ะพี่

3. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    Chintankul Chinkul5555 ต้องโดนแล้ว ต่างหวัดได้เลยคับ

4. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    สุดยอดมาก Nin Type R

5. Nin Type R อยากน่ะพี่แต่ขอทำใจแป๊บบบบบ5555

6. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    แถวบ้านผมเปิดฝาโปงมาเค้าร้องว่า เยดK

7. Tao Za

Tao Za Guest

0
    0
    0
    อยากสุดต้อง k แล้วนะ

8. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    ใครรอเครื่องฝาแดงเตรียมตัวได้เลยนะฮะ 5555

9. Tao Za Munarok Narak 55555

ขอบคุณทีมงานเช่นกันนะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้