สตาดติดอยาก เวลาเร่งมีควันดำมาก เป็นเพราะอะไรครับผม

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย วินัย ขันดี, 18 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สตาดติดอยาก เวลาเร่งมีควันดำมาก เป็นเพราะอะไรครับผม

1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเครื่องหายไหมครับ

2. Theera Nong

0
    0
    0
    รถเบนซินมีสองอย่างครับ ไฟมา น้ำมันมา ติด ลองไล่เช็คดูครับ และรีเลย์ครับ

3. พอติดแล้ว ก้อปกติเลยนี้ครับ

4. วิ่งได้เร่งได้ปรกติครับแต่ควันดำครับ พึงเป็นเนีย

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ควันดำลองถอดปลักอ๊อกซิเจนออก ทั้งสองตัวเลยครับ ปล.. ควันดำน้ำมันท่วม ควันขาวกินน้ำมันเครื่อง

6. Wasan Junlon

Wasan Junlon Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเครื่องเลยครับ

7. Theera Nong

0
    0
    0
    ปลั้กยุท่อไอเสีย ฝั่งติดเครื่องครับ

8. Pairoj Sangted

Pairoj Sangted Guest

0
    0
    0
    เหมีอนกับรถผมเลย

9. Sai Laeng

Sai Laeng Guest

0
    0
    0
    2 เดือนที่ผ่านมา รถผมก็เป็น แต่ เป็นตลอด เร่งไม่ขึ้น เปลี่ยน ค่อยจุดระเปิดแล้ว หายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้