ขออนุญาตคับ นีออน ใช้คอพวงมาลัยรถรุ่นไหนครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Wuttichok Tamesak, 8 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตคับ นีออน ใช้คอพวงมาลัยรถรุ่นไหนครับ

1. ของผมใช้คอนิสันn2ครับแต่ต้องแต่งสวิทแตร

2. ของพี่เป็นคอพวงมาลัยแต่งใช่ไหมคับ

3. พี่นิสสันn2 รุ่นไหนคับ

4. หาไม่เจอ

5. เป็นคอแต่งนะคับ คอประมาณ300บาท

6. ผมหารุ่นมันไม่เจอคับ

7. มันเป็นคอแต่งยิห้อบอส

8. แบบนี้นะคับแต่ที่คอมันจะมีเบอร์เช่น n1,n2 นะคับ

9. ขอบคุณอีกครั้งคับผม

10. ยินดีคับ

11. Jane Jeerarat

Jane Jeerarat Guest

0
    0
    0
    แม๊กนีออน เบอรไรค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้