แตรรถดังเองคิดส่าผีหลอก

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย อภัสรา มะลิ, 16 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แตรรถดังเองคิดส่าผีหลอก

1. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    สายแพรที่คอพวงมาลัยชอตป่าวคับ

2. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    ผมแยกปุ่มเลยครับติดตั้งเพิ่ม

3. Wasan Junlon

Wasan Junlon Guest

0
    0
    0
    ผมก็เป็น

4. Wasan Junlon

Wasan Junlon Guest

0
    0
    0
    เลือกตัดแตทิ้งเลย

5. Apple Kannisa

Apple Kannisa Guest

0
    0
    0
    เป็นที่อะไรอ่ะค่ะ รถของเราก็เป็นค่ะ ขับๆ อยู่บนทางด่วน อยู่ๆ ก็ดังขึ้นมาเลย กดยังไง ก็ไม่หยุด จนสักพักเค๊าก็เงียบไปเอง ผ่านมาระยะนึง ก็ไม่ได้คิดว่าเป็นอะไรแล้ว เมื่อคืนนี้เอง จอดอยู่ ดังขึ้นมาเฉยเลย ทั้งบ้านตกใจหมด เลย

6. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    สายแพที่คอพวงมาลัยน่าจะไม่ค่อยดีครับ ถ้ากลัวมันจะดังอีก ถอดฟิวส์ (HORN) ออกก่อนเลยครับ

7. Apple Kannisa

0
    0
    0
    ขอบคุณช่างเป้ มากนะคะ ฟิวส์ (HORN) อยู่ตรงไหนอ่ะค่ะ เมื่อคืนพยายามดูในสมุดอยู่เหมือนกันจะเอาออก แต่ไม่มีฟิวส์ตัวนี้บอกเลยอ่ะค่ะ

8. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    กล่องฟิวส์ในห้องเครื่องครับ เปิดฝาแล้วดูที่ฝาเลยครับ มันจะบอกว่าตัวไหน...

9. Apple Kannisa

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ เดี๋ยวจะไปลองดูค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้