ปั้มครัชเสียสามารถแปลงใช้รุ่นไหนได้บ้างคะ ราคาประมาณเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Goy Zahh, 9 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Goy Zahh

Goy Zahh Guest

0
    0
    0
    ปั้มครัชเสียสามารถแปลงใช้รุ่นไหนได้บ้างคะ ราคาประมาณเท่าไหร่

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    เทียบลูกยางเอาได้มั้ยครับ

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ไม่น่ารู้ครับ ต้องให้ช่างถอดให้ก่อนครับ (มีปั้มบน ปั้มล่าง) นะครับ แล้วเอาไปเทียบ ดูให้แน่ว่าเสียตรงไหน อาการเป็นยังไงครับ

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    คงต้องแปลงอย่างเดียวครับ ทั้งปั้มบนปั้มล่าง เพราะของเดิมเป็นพลาสติกทั้งบนล่าง

5. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ปั้มบน Honda Civic ตาโต หรือ S2000 ปั้มล่างHino แต่ต้องให้ช่างแปลงจุดยึดนิดๆหน่อยๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้