รบก่วนเรืองพวงมาลัยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย tajibana, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tajibana

tajibana New Member Member

4
    0
    0
    อยากจะถามพวกพี่ๆว่าพวกมาลัยที่ขายตามคลองถมมันใส่มีร่าได้ไหมครับถ้าได้ต้องเปลี่ยนอะไรบ้างอะครับรบก่วนพวกพี่ๆหน่อยนะครับ:D

2. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    ต้องซื้อคอพวงมาลัยด้วยครับ ถึงจะใส่ได้ ประมาณ250บาท

3. tajibana

tajibana New Member Member

4
    0
    0
    คอมีร่าเลยเปล่าครับ ขอบคุณครับที่ตอบอิอิ

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ใช่ครับ คอของมิร่าเลยครับ

5. นัทซึมิ

นัทซึมิ New Member Member

26
    1
    0
    คอพวงมาลัย ประมาณ 150 พวงมาลัยประมาณ 500 สวยๆเลย เลือกได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้