แดชใส่ลูกใหญ่ๆๆอย่างลูกแกรมเนี่ยใช้ประเก็นไรดี

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย powerballก็แค่เสรีไทย, 3 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    แดชลูกแกรมใช้ประเก็นฝาไรดีครับที่น้ำไม่ดันอ่ะไม่อยากเซาะโอริงแล้วครับขาดบ่อยมากเลยเห็นเขาว่าประเก็นทองแดงดีมันมีขายรึเปล่าครับแล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะหรือใครแนะนำโอริงของไรที่ทนๆๆบ้างครับน้ำดันบ่อยอ่ะจะเปลี่ยนฝาใหม่ด้วย

1. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ถ้าไม่มี ต้องไปตัดประเก็นที่ ร้าน เเล้ว ละ ร้าน ช .ประเกน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้